4ต่อ4 แฟมิลี่เกม โดนย้ายเวลาหรือโดนลดเหลือแค่วันเดียวครับ ???

เห็นรายการใหม่ชื่อ เกลือ วัน เด้อ จะมาทุกวันอาทิตย์ 11:15 น. ซึ่งเป็นเวลาของรายการ 4 ต่อ 4

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ผมเลยสงสัยครับว่าแล้ว4 ต่อ 4 จะหายไปไหน แต่พอไปดูเพจ facebook ของ 4 ต่อ 4 รายการก็ยังรับสมัครคนไปเล่นตามปกติ ผมเลยสงสัยครับว่าสรุป 14 จะโดนย้ายเวลาหรือโดนลดเวลาเหลือแค่วันเดียวครับ

วอนผู้รู้ช่วยตอบคำถามทีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่