ถามคนเคยไปเที่ยว ยูนิเวอร์แซล เจแปนหน่อยค่ะ เกี่ยวกับการเดินทางค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะ ใครเคยเดินทางไปusjโดยการนั่งแท็กซี่ อยากทราบจุดขึ้นรถลงรถค่ะ อยากพาลูกๆไปusjค่ะ   พอดีศึกษาเส้นทางรถไฟในโอซาก้าแล้วยิ่งอ่านยิ่งงงกลัวหลงค่ะ เลยกะว่าจะลองนั่งแท็กซี่ค่ะ แต่หาอ่านรีวิว แล้วไม่เจอเลย ใครเคยเดินทางโดยแท็กซี่ หรือชำนาญเส้นทางรบกวนให้คำแนะนำหน่อยนะคะดิฉันอยากทราบว่า
   1.ถ้าเราเรียกแท็กซี่จากโรงแรม เขาจะไปส่งส่วนใหนของusj ดิฉันอ่านดู ทางเข้านั้นจะต้องเดินขึ้นจากสถานีรถไฟรึเปล่าคะ ถ้าไปแท็กซี่เขาจะจอดตรงใหน
   2.ขากลับจุดเรียกรถแท็กซี่อยู่ตรงใหน แล้วรอรถนานมั้ย กรณีกลับตอนสวนสนุกปิด
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่