สูง 154 ขับ Msx กับ Click ได้ไหมคะ?

ส่วนตัวสูงเเค่ 154 ค่ะ เคยลองขับ TTX เเล้วต้องเขย่งเท่าถึงเเตะพื้นได้ ส่วนตัวไม่ค่อยมีเเรงค่ะ ถ้าจะต้องทิ้งตัวลงมาใช้ขายันพื้นไว้ข้างหนึงไม่น่าจะไหว เเถมเคยล้มเเปะเพราะไม่มีเเรงยันด้วยค่ะ 😭 เเละส่วนตัวตอนนี้ อยากได้ Msx กับ Click มากค่ะ กำคัทเป็นเเต่กลัวส่วนสูงจะไม่ถึงเเล้วตัวเองก็ไม่ค่อยมีเเรงอีก เเละก็ไม่เคยลองคร่อม กลัวรถหนักด้วย ขอคำเเนะนำหน่อยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ 🥺😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่