รถนิสสันอัลเมร่าขึ้นไปอิต่องปิล็อกได้ไหม

ตามคำถามข้างบนเลยค่ะ
พอดีมีแพลนว่าจะไปแต่ยังห่วงเรื่องรถอยู่
เราใช้นิสสันอเมร่าค่ะอยากรู้ว่าไหวไหม ?
ใครเคยไปมาแล้วหรือใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ
ขอบคุณค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ตอบ คห.1 ว่าแต่ถนนที่นั้นเขาไม่ซ่อมอีกหรือครับ

ผ่านมา 4 ปี แล้วมั้งจากที่ผมไป มีแต่หลุมแต่บ่อ ตอนนั้น

...
..
.
แสดงความคิดเห็น
Preview