มือถือ Blackberry ยังมีประเทศไหนที่มีคนใช้อีกครับ ในตอนนี้ ขอเป็นความรู้ครับ

ผมคิดว่านอกจากสาวก น่าจะมีผู้ใช้กลุ่มเล็ก ๆ ที่ยังใช้โทรศัพท์ยี่ห้อนี้ แต่ผมอยากจะทราบว่าอย่างปัจจุบันนี้มือถือบีบียังเป็นที่นิยมในประเทศไหนบ้างครับ

ปล.เมื่อผมดูคนรีวิวจากการสั่งซื้อในอาลีเอ็กเพลส พบว่าเป็นคนเกาหลีซะส่วนใหญ่ เลยงงว่าคนเกาหลียังใช้บีบีกันอีกหรือ...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่