เกม ps2

กระทู้คำถาม
อยากจะหาเกมอะมันเป็นเกมแนวสงครามแล้วตัวละครที่ผมจำได้คือตัวผู้ชายตัดทรงโมฮอกแล้วตอนเริ่มเกมเราจะอยู่บนเครื่องบินแล้วจะให้เราเก็บหาวุธที่เตรียมไวให้อยู่บนเครื่องบินหลังจากนั้นก็ขึ้นรถแล้วเราก็ขับรถลงมาจากเครื่องบินครับแล้วก็ไปสู้กับฝ่ายตรงข้ามแล้วบางจุดก็จะมีพวกของเราอยู่ถ้าช่วยได้เราก็พาพวกไปสู้ได้ด้วยครับ

ช่วยหน่อยน่ะครับ 

แสดงความคิดเห็น