ขอคำแนะนำ เปลี่ยนยาง+น้ำมันเครื่องที่ไหนดีระหว่าง BQuick, Cockpit หรือ ACT

เราจะเปลี่ยนยาง+น้ำมันเครื่องครั้งแรก ขอคำแนะนำหน่อยค่ะว่าควรเปลี่ยนที่ร้านไหนดี ระหว่าง BQuick, Cockpit หรือ ACT (เนื่องจากอยู่ 3 ร้านนี้อยู่ละแวกบ้านเรา) 

ปล.1 เราลองเข้าไปเชคราคาคร่าวๆ สงสัยว่าลิสยางที่ขึ้นมาให้เลือก แต่ละแบรนด์ราคาต่างกันมาก (บางแบรนด์ต่างกันหลักพันเลยทีเดียว)
ปล. 2 เทียบกันแล้วยางยี่ห้อยอดนิยม เช่น Michelin, Bridgestone แต่ราคาสูง กับยางยี่ห้อไหนก็ได้ที่ราคาไม่แรงมาก ในภาพรวมแบบไหนคุ้มกว่ากัน  

ขอคำแนะนำจากทุกคนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่