ช่วยเลือกระหว่างคอนกับมีตหน่อยค่ะ

เครียดมากเลยค่ะ ตัดสินใจยากจริงๆ
คือเรามีบัตรมีตใบนึงโซน4,000แหละ แต่มีอีกวงที่เราชอบมากคือnct dreamกำลังจะกดวันเสาร์นี้
แต่มีตนี้สามารถคืนเงินได้ถ้ายกเลิก เราคิดว่าจะเอาเงินคืนเพราะไปกดคอนดรีมแต่ทำไม่ลงจริงๆค่ะ
เพราะน้องน่ารักแสนดีมาก แต่ใจเราก็อยากไปดรีมมากเพราะชอบตั้งแต่เป็นรุกกี้เลย แล้วคงไม่มารวมกันอีกแล้ว
แต่ถ้าเราเอาเงินคืน แล้วเรากดดรีมไม่ได้อีก เราคงเสียใจมากที่ไม่ได้ไปเลย ใจเราอยากไปทั้งคู่กับเงินไม่อำนวยเลย
ทำใจทิ้งน้องอีกคนไม่ได้ แต่ถ้าไม่คืนก็ไม่ได้ไปดรีม เครียดมากค่ะช่วยเราคิดหน่อยTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่