คุณชอบซีรีส์เรื่องไหนที่ IU แสดงที่สุดครับ

ผมดูไอยูมาตั้งแต่ dream high แต่หลายๆเรื่องก็ไม่ได้ดู เช่น pretty man
แต่ 3-4 เรื่อง ล่าสุดของไอยู ดูทุกเรื่อง
producer, mooner lover, my mister และ hotel del luna

ชอบมากที่สุด ชนิดเป็นอันดับ 1 ตลอดกาล ยกให้
MY MISTER ครับ ที่สุดจริงๆ ทั้งการกำกับ บท การแสดง

มีบางตอนที่อีจีอัน (ตัวละครที่ไอยูเล่น) ร้องไห้
ผมนี่น้ำตาไหลตามเลยครับ อินจริงๆ

สิ่งหนึ่งที่ขอชมไอยูคือการเลือกซีรีส์ เลือกเก่งครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
My Mister นี่เล่นเหมือนกลั่นออกมาจากข้างใน
ทั้งแกร่งและเปราะบางในคนเดียวกัน  เขาเล่นละเอียดมาก
เห็นพลังทางการแสดงสูงแม้ว่าบุคลิกจะเย็นชาและละครจะเป็นแนวนิ่งๆ เนิบๆ
แต่ IU เล่นจนรู้สึกเหมือนบทนี้ถูกสร้างมาเพื่อเขาเลย ความกร้าว ความเหงามาหมด
เป็นงานที่เล่นละเอียด  เล่นแบบสะอาด น้อยได้มาก ไม่ฟูมฟาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่