ขอปรึกษาหน่อยค่ะจะสอบหมอเเล้ว

หนูเพิ่งเปิดเทอมได้วันนี้ค่ะ เพิ่งจบคอสเอนทรานทุกวิชามาเเล้ว เเต่เเค่เรียนยังไม่ได้อ่านเองค่ะ มีลืมเยอะเลย กลับบ้านมาก็ทวนๆทำโจทย์บ้าง เเต่ก็ไม่เยอะค่ะเพราะเหนื่อยเพลียเเล้ว อีก 3 เดือนนี้หนูกะจะลงความถนัดเเพทย์กับสังคมค่ะ เเล้วนั่งอ่านนส+ทำโจทย์ค่ะ พี่ๆว่าจะทันมั้ยคะ หนูไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลยค่ะ เเล้วชอบคิดเสียดายเวลาที่ผ่านมาในอดีตตลอด TT 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่