น้องสาวอยากเรียนทันตะมากค่ะ ใครพอจะมีสรุปตอนสอบเข้าเหลือไว้บ้างไหมคะ

ปัจจุบันน้องสาวอยู่ปี 1 คณะพยาบาลค่ะ แต่ต้องการซิ่วเพื่ออยากเรียนทันตะ
ครั้งที่แล้วพลาดตอน 9 วิชาสามัญ วิชาฟิสิกส์ไม่ถึง 30 ค่ะ
หนังสือที่มีค่อนข้างอ่านเข้าใจยากจริงๆค่ะ เลยคิดว่าอ่านสรุปเอาน่าจะง่ายกว่า
เราไม่มีเงินมากพอจะสนับสนุนให้เรียนพิเศษค่ะ น้องสาวเองก็เกรงใจแม่จนไม่กล้าขอเรียนพิเศษด้วย 
หากใครพอจะมีสรุปหรือแนวข้อสอบหลงเหลือไว้ เราขอซื้อต่อนะคะ
เราเห็นน้องสาวอ่านหนังสือหนักมากจริงๆ เราก็อยากสนับสนุนเท่าที่ทำได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ปล.ขออภัยด้วยนะคะหากเราแท็กผิดห้อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่