ช่วยด้วยครับจอคอมไม่ติดแต่ตัวเครื่องติด

กระทู้คำถาม
จะเล่าตั้งแต่แรกให้ฟัง ผมซื้อการ์ดจอมาใหม่rx580 แล้วผมลองเทสดูพอเปิดเครื่องมาแปปนึงก็ดับไปเลยผมเลยถอดการ์ดจอออกพอกดเปิดตัวเครื่องอีกสรุปว่าเปิดไม่ติดพัดcpuไม่หมุรเลยพอผมกดเปิดเปิดย้ำๆสรุปว่าติดแต่ดันมีกลิ่นไหม้จอคอมไม่ติดแต่พัดลมpsuยังหมุนอยู่แต่พัดลมcpuรู้สึกจะเหมือนมันช้าลงอยากรู้ว่าอะไรพังกันแน่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่