กล่องดาวเทียมทรู (พร้อม Package Family HD 6 เดือน) ดูช่อง TLC ไม่ได้เพราะอะไร?

ซื้อกล่องดาวเทียมทรู (พร้อม Package Family HD 6 เดือน) ดูได้เกือบทุกช่อง แต่ ดูช่อง TLC /DSN .....ไม่ได้เพราะอะไร?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 5583933
อย่างไรแล้วเพื่อความถูกต้องในการให้บริการ ผมขอทราบ ชื่อ-นามสกุล หมายเลขที่ใช้งาน รบกวนแจ้งให้ผมทางหลังไมค์ได้เลยครับ ผมยินดีตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมให้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่