คุณครูมีสิทธิ์มาฉีกผลงานศิลปะเรามั้ยคะ?

สวัสดีค่ะ คือครูสั่งงานมาแล้วแกบอกว่าให้ทำงานให้สมกับเป็นเด็กม.6 เป็นศิลปะภาพพิมพ์ ปกติเราถนัดวาดมากกว่า
แต่ภาพพิมพ์เราไม่เก่งเลยเรานั่งทำเป็นช่วงโมงสีก็จะหมดแล้ว
คือเราพยายามนะคะ จนสุดท้ายเรามาใช้มือแทนใช้มือนิ้วพิมพ์รูปแทน แล้วทีนี้เรานึกขึ้นได้ว่า ครูเคยฉีกผลงานเด็กหากทำมาไม่ดี
ตอนนี้เราเริ่มเครียดแล้วว่าแกจะฉีกเรามั้ย
คือเราไม่เน้นสวยแต่เราเน้นสื่อสารภาพอะค่ะแงงง
เราจะโดนมั้ยคะ ความเป็นครูศิลปะเค้าจะเข้าใจเรามั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่