ไปญี่ปุ่น 6 วัน 10 คน Nagoya - Osaka มีตั๋วรถไฟแบบไหนแนะนำบ้างคะ

พอดีจะไปเที่ยวกับครอบครัวค่ะ 10 คน แพลนไว้แล้วจะไปไหนบ้าง การเดินทางก็ตามรูปด้านล่างเลยค่ะ พอคิดทีละอันแล้วมันตก19,990 YEN หรือ ประมาณ 6,000 บาทไหน ซึ่งราคาสูงทีเดียว พอจะมีท่านไหน แนะนะพาสที่เหมาะสม กับการเดินทางข้างล้างนี้ไหมคะ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview