เชียงใหม่ หรือ เชียงรายดี ???

สวัสดีค่ะ เป็นครั้งแรกกับการมาตัเงคำถามในนี้ หากผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ

คือ...มีแพลนจะพาที่บ้านไปเที่ยวในวัดหยุดช่วงต้นเดือนธันวาคม 2562 นี้ค่ะ ระหว่างเชียงใหม่ กับ เชียงรายที่ไหนน่าไปกว่ากันคะ และคาดว่าการเดินทางจะเป็นการขึ้นเครื่องและเช่ารถตู้ที่ปลายทางเอาอ่ะค่ะ ไม่เคยไปทางโซนนู้นเลย และช่วงธันวาอากาศเป็นอย่างไรบ้างคะ ใครใจดีแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่