เกมAngel Beats! ที่เป็นVNหาซื้อแบบที่สามารถเล่นได้ในwin10ได้ที่ไหนบ้างครับ แบบ Trial Editionนี่ถ้าจะเล่นต้องทำยังไงบ้าง?

ตามหัวข้อเลยครับพอดีชอบเรื่องนี้มาตั้งแต่เป็นอนิเมะแล้วเลยอยากเล่นเกมดูบ้างเห็นว่าเนื้อเรื่องน่าสนใจ โหลดแบบtrial editonมาแล้วเล่นไม่ได้ เห็นว่าต้องเป็น windows japan only มีวีธิทำยังไงให้เล่นได้ไหมครับ เห็นว่าเคยมีคนทำได้ แล้วก็ตัวเกมเต็ม 1st beat นี่สามารถซื้อจากเว็บไหนได้บ้างครับแล้วสามารถเล่นในwindowที่ไม่ใช่ของญี่ปุ่นได้ไหม หรือถ้ามีวิธียังไงช่วยชี้แจงทีครับ พอดีผมเพิ่งเคยหัดเล่นหาเกมแบบนี้มาเล่น ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่