stream บน nimo tv ได้แค่ 480p ทั้งๆที่สเปคคอมหรืออะไรถึง 1080p ด้วยซ้ำ + ตั้งค่าแล้ว

เวลา stream ไม่ว่ามือถือหรือคอมบน nimo tv ปรับอะไรให้ตายยังไงก็ได้จะสูงสุดถึง 480p เสมอ
     ไม่เข้าใจว่ามันต้องแก้ไขยังไงหรอครับ ส่วนตัวลองทั้งเน็ต
ปรับสเปค ตั้งใจสตรีมอะไรหมดแล้ว ยังไงค่าก็ไม่เปลี่ยนแปลง ใครพอทราบวิธีแก้ไขบ้างช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ ;-;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่