ขอสอบถามเรื่องเข้าแอปเป๋าตังค์หน่อยคะ

พอดีเราลงทะเบียนและยืนยันสิทธิ์เรียบร้อยแล้ว แต่ที่เป็นปัญหาคือ เราใช้เบอร์เราเข้าของเรา สแกนใบหน้าอะไรทุกอย่างเรียบร้อยค่ะ แต่ของแม่เรา เราเข้าไปทำแอปเป๋าตังค์ในเครื่องแม่นะคะ แต่พอเข้าไปมันยังไม่ได้ให้สแกนหน้าอะไรเลยนะคะ แล้วมันให้ตั้งพิน เราก็ตั้งอะไรทุกอย่างค่ะ แล้วปรากฎว่ามันเป็นชื่อเรา ทั้งๆที่มันควรจะเป็นชื่อแม่ รบกวนด้วยนะคะ ใครพอจะรู้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่