ตามหาอนิเมะเรื่องนึงค่ะ

เป็นอนิเมะต่อสู้อะค่ะ นานแล้วด้วย ประมาณว่าพระเอกต่อสู้ไม่เป็นเลย แล้วเหมือนว่าเจอนางเอกที่กำลังโดนผู้ชายลุมเลยจะเข้าไปช่วยแต่ว่างนางเอกต่อสู้เก่งค่ะ พระเอกเลยงงๆ แล้วที่นี้พระเอกเลยได้เข้าไปเป็นลูกศิษย์ในสำหนักของนางเอกอะค่ะ (นางเอกสวยนะ ผมสีเหลือง เล่นยิมนาสติกเป็น แล้วก็หน้าอกใหญ่มากกกกกก)
แล้วพระเอกก็ค่อยๆเก่งแล้วล้มลาสบอสได้อะค่ะ อยากดูเรื่องนี้มากๆๆๆเลยอะค่ะ ช่วยหาด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่