มีที่ไหนมีหิมะบ้างครับไม่จำดป็นต้องเป็นลานสกีก็ได้ปลาย พฤศจิกายนครับ

พอดีกะจะเดินทางปลาย พ.ย. นี้ อยากเห็นหิมะบ้าง ถือ jr passใบใหญ่ครับ แต่คงไม่ไปถึงฮอกไกโดนะครับ.

พอจะมีที่ไหนแนะนำได้บ้างครับ.  ไม่ทราบว่า ในตัวเมืองยูซ่าว่า หรือ นากาโน่ หิมะมีตกบ้างหรือยังครับ หรือต้องขึ้นเหนือไปอีกครับ

ปล.เคยไปgala yuzawaมา ตอน เดือนมกราคม ในเมือง yuzawaหิมะสวยมากชอบมากกว่าบนลานสกีอีกมันถายรูปสวยกว่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่