มาตามหาตอนตอนหนึ่งในรายการ"เทยเที่ยวไทยค่ะ"

คือจำได้ว่าครั้งนึงน้องเคยเปิดรายการเทยเที่ยวไทยให้ดูระคือมันติดหูมาที่พีที่พี่ก๊อตจิกับพี่เจนนี่เล่นมุกคราสสิค ชายเหมื่อง เชียงใหม่ ชายเรียง เชียงราย ชายน้อย พี่พจมารครับ อะไรซักอย่างนั่นอะค่ะ คือมันคามันคาใจมาแต่หาไม่เจอ คืออยากคืออยากดูมากเพราะคิดถึงน้อง เพราะน้องกนเพราะน้องหนีไปเรียนที่ญี่ปุ่นแล้ว และคือน้อและคือน้องยุ่งมากไม่กล้าทัก แต่ก็คิดถึงมัน ช่วยด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview