รีวิวเน็ตบ้าน TOT

กระทู้คำถาม
1. หลังจากที่ได้ติดตั้งเน็ตบ้าน TOT 150/150 Mbps ไป ใช้ไปประมาณ 2-3 วันแรก ก็เยี่ยมครับ ไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้น แต่พิเริ่มวันที่ 4 ปัญหาเน็ตช้า บางทีต้องไปปิด-เปิดเร้าเตอร์ใหม่ บางทีก็เน็ตใช้ไม่ได้ เช็คสปีดบางครั้งได้ไม่ถึง 20 Mbps ต้องทิ้งช่วงไว้ก่อน แล้วค่อยใช้ แบบนี้ควรทำไงดีครับ บางทีเล่นๆช้าเฉยเลย ยิ่งเล่นเกมส์นี้จบเลย แลคมากๆ
2. ตอนนี้สนใจของ C internet ดูรีวิวแล้วเห็นหลายคนบอกว่าดี แล้วเข้าถึงบ้านผมแล้วด้วย ถ้าเกิดเราจะยกเลิกของ TOT เราจะต้องเสียอะไรไหมครับ เพราะตอนช่างมาติดตั้งคือติดตั้งฟรี กลัวจะติดเงื่อนไขอะไรอีก
3. ขอแพ็คเกจย้ายค่ายแต่ละค่ายที่น่าสนใจหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่