การขานจังหวัด และความเชื่อมโยงของเมมเบอร์

เอาเฉพาะที่ผมจำได้ละกันนะครับ

1. นิกี้ - เชียงใหม่ พื้นเพมาจากเจียงใหม่
2. เคท - พะเยา บ้านเกิดของน้องนั่นเอง
3. มายด์ - นครราชสีมา บ้านเกิดน้องอีกเหมือนกัน
4. จิ๊บ - ลพบุรี บ้านเกิดน้อง
5. เปี่ยม - สระบุรี บ้านเกิดน้อง
6.เจน - ปทุมธานี บ้านเกิดน้อง
7. เฌอปราง - กรุงเทพ เซนเตอร์เพลง เสมือนเมืองหลวงของไทย
8. เนย - สมุทรปราการ บ้านเกิดน้อง พื้นเพของน้อง
9. วี - ชลบุรี พื้นเพของน้อง น้องอยู่โคราชเหมือนกันครับ
10. เจนนิส - เพชรบุรี บ้านเกิดน้อง
11. ฟอนด์ - ประจวบคีรีขันธ์ หรือหัวหิน บ้านของเจ้าฟอนด์
12. จ๋า - พัทลุง อันนี้ไม่แน่ใจว่าจำผิดไหม แต่เข้าใจว่าน้องมาจากพัทลุง
13. เฌอปราง - สงขลา หรือหาดใหญ่ พื้นเพของน้อง

ปล. น้องนิกี้สวยมากครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่