ช่วยหาฟิค ปัญเจนนิษฐ์ เรื่องนึงหน่อยค่ะ

มันจะเป็นเรื่องที่ปัญเป็นไอดอลเจนนิษฐ์เป็นแฟนคลับปัญคือทักไปหาตลอด ก็เป็นระบบตอบเองบ้างปัญตอบเองบ้าง เหมือนจอนอจะหายไปพักนึงปัญก็ตัดสินใจถามเองละก็ขอไลน์ละคุยกันมั้งเท่าที่จำได้
คราวนี้ก็คุยกันไปเรื่อยๆ จนคบกัน
ละพวกเฌอที่อยู่ในวงด้วยก็จำได้จากการที่เห็นเจนนิษฐ์บ่อยๆ(เห็นว่าคุยในกลุ่มวงด้วยว่าสวย)ปัญนี่ก็หึงเลยจ้าา
ละคราวนี้จอนอก็ไปสมัครเข้าวงกับเพื่อนมั้งน่าจะจูเน่กับมายยู เข้าไปก็คือทั้งสองคนก็สวีทกันใหญ่จนมีการถามกันว่าทุกคนมีอะไรปิดบังกันรึเปล่า?ในไลน์กลุ่มวง
ปัญก็บอกไปว่าคบกับเจนนิษฐ์อ่ะ จำได้ประมาณนี้ ช่วยหาหน่อยนะคะ อ้ออ มีจำได้แีกอย่างคือ อยากมีปัญเป็นของตัวเอง เวลาหาชอบหาด้วยคำนี้แล้วหาไปมาก็เจอแต่ครั้งนี้หาไม่เจอค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
แฟนครับปัญเต็น รึเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่