พ่อของหนูต้องการปล่อยเช่าพระสมเด็จ ที่ไหนรับเช่าบ้างคะ

สวัสดีค่ะ พ่อของหนูต้องการปล่อยเช่าพระสมเด็จวัดระฆัง พระเป็นพิมพ์เจดีย์ องค์ปัญญาแห่งครู ค่ะ ก่อนหน้านี้หนูได้เข้าหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตสถานที่รับประเมินราคาพระ และก็ได้ทำการ@ไลน์ไปให้ช่วยตีประเมินราคาหลายร้านเลยค่ะ เเต่ทุกร้านที่สอบถามไปก็อ่านไลน์ แต่ไม่มีการตอบกลับมาเลยซักร้าน เพราะอะไรถึงไม่ตอบกลับมาหรอคะ อันนี้สงสัยจริงๆ เพราะเป็นทุกร้านทุกคนที่แอดไปสอบถามเลย หนูไม่รู้จะทำยังไงก็ลงขายที่เว็บขายดี ซึ่งในความรู้สึกหนูก็กลัวว่าน่าจะไม่ได้ผล หนูเคยดูรายการมูไนท์ พระเครื่องเบญจภาคีของอั้ง เมืองชล เซียนพระชื่อดัง ถ้าคิดแบบตลกๆคือหนูกับพ่ออยากพบคุณอั้ง เมืองชลเพื่อนำพระให้คุณอั้งชม ถ้าหากสนใจก็จะปล่อยเช่า เเต่การจะติดต่อหรือพบคุณอั้งได้นั้นก็ยากเหลือเกิน เพือนๆที่เข้ามาอ่านเเละเคยมีประสบการณ์หรือมีความคิดเห็นยังไง ช่วยแนะนำให้หน่อยได้มั้ยคะ คือตอนนี้หนูกับพ่อลำบากมาก ต้องการเงินจำนวนมากเลยค่ะ ช่วยหร่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่