งานแต่งงานจำเป็นต้องมี VDO Cinematography มั้ยคะ

เราจะแต่งงานปีหน้าค่ะ กำลัง list รายการที่ต้องเตรียมหรือจองล่วงหน้านานๆ ตอนแรกก็สนใจพวก VDO Cinematography เพราะว่าเป็นที่นิยม แต่พอเริ่มหาข้อมูลและลองติดต่อขอรายละเอียดราคา ปรากฎว่าเจ้าที่ทำ VDO ดีๆ ราคาสูงๆ ทั้งนั้นเลย  ส่วนเจ้าที่ราคาถูกมาหน่อยกลับทำ VDO แล้วเราไม่ได้รู้สึกตื่นเต้นหรือรู้สึกว้าวกับงานของเค้า 

เราเลยรู้สึกว่างาน VDO มันเป็นงานที่ถ้าจะจ้างก็ควรเอาเจ้าที่ทำดีๆ ไปเลย

เลยอยากถามความเห็นของคนที่เคยแต่งงานทั้งที่มีจ้าง VDO และไม่ได้จ้าง ว่ามันจำเป็นต้องมี VDO พวกนี้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่