ช่วยแนะนำร้านนั่งชิวบรรยากาศดีใน กัวลาลัมเปอร์หน่อยค่ะ

พอดี เรากำลังจะไปเชียร์ฟุตบอลทีมชาติไทยวันที่ 14 พย.นี้ค่ะ แต่ว่าจองตั๋วกะว่าจะไปเที่ยวก่อนหน้านี้2วัน  คืนวันแรกอยากหาร้านนั่งชิวค่ะ เช่นร้านอาหาร หรือจะเป็นบาร์นั่งชิวที่มีเสิร์ฟอาหารก็ได้ค่ะ ขอไม่ไกลจากตึกแฝดมากนะคะ หาในอากู๋แล้วรู้สึกยังไม่ค่อยเวิร์คค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่