แต่งหน้าโทนไหนดี

กระทู้คำถาม
อาทิตย์หน้าจะไปงานแต่งญาติที่ลพบุรีทางครอบครัวญาติไปจัดงานแต่งที่บ้านเจ้าสาวที่ลพบุรีเป้นงานเช้า เราทราบข่าวมาตั้งแต่ช่วงสงการนต์ไปสู่ขอกันแล้ว เราได้รับให้ไปถือของในขบวนขันหมากเพราะเราเป็นทางฝ่ายเจ้าบ่าว เราก็หาชุดกันมาตั้งแต่ปลายเดือนกันยามาได้ชุดตอนอีก2อามอตย์ก่อนไปงานเป็นชุดแขนกุดสีกะปิเราไม่รู้จะแต่งหน้าโทนไหนดีถ้าจะแต่งหน้าโทนปากสีแดงไม่รู้จะเข้ากับชุดไหมแต่ถ้าแต่งโทนปากสีชมพูไม่รู้จะดูจืดไปหรือเปล่า เราเป็นคนแต่งหน้าไม่เก่งค่ะเลยอยากมาถามไอเดียเพื่อนว่าควรจะแต่งหน้าโทนไหนดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่