ถ้าเราอยู่หนองคาย เราสามารถไปทำวีซ่าสหรัฐที่เวียงจันทร์ได้ไหมครับ?

ตามหัวข้อเลยครับ ถ้าเราอยู่หนองคาย อุดรฯ หรือจังหวัดใกล้ๆ เราทำแบบนั้นได้ไหมครับ แล้วถ้าเราข้ามแดนไปแล้วเราจะต้องรอให้หนังสือเดินทางเสร็จเรียบร้อยก่อนที่จะเข้าไทย แบบนี้หรอครับ?

ขอความเห็นความเป็นไปได้หน่อยครับ

แล้วนอกจากสหรัฐ ประเทศอื่นที่สัญชาติไทยต้องขอวีซ่า สามารถทำได้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่