ของเราหลวม เเล้วเวลาเเฟนสอดเข้าไปจะรู้สึกมันส์ไหมคะ?

ถามเรื่อง18+ นะคะ
ค่ะ หนูพึ่งมีอะไรกับเเฟนครั้งที่2ค่ะ ครั้งเเรกคือ เเต่เข้าเเค่นิดเดียว อยากรู้ว่าเวลาเเฟนสอดเข้าไป เเฟนจะรู้สึกมันส์หรือ ฟินไหมคะ หรือว่าไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะมันหลวม อยากรู้จริงๆค่ะ ที่หลวมคือยอมรับเลยเราเคยใช้นิ้ว เเต่ไม่บ่อย พอมามีอะไรกัน ตอนสอดครั้งเเรกก็เจ็บ เเต่พอไปๆ มาๆ คือหลวม เข้าที่ คือมันหลวมมากค่ะ หนูเเทบไม่ค่อยรู้สึกเลย อยากรู้ค่ะว่าเเฟนจะฟินหรืออะไรมั้ย เพราะเเฟนก็บอกหลวม  ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่