'แอ๊ด คาราบาว'ของขึ้น!!! ฉะยับเห็นสันดานอเมริกาหรือยังครับพี่น้อง?

ล่าสุดนายยืนยง โอภากุล หรือ แอ๊ด คาราบาว ศิลปินเพลงเพื่อชีวิตชื่อดัง ได้โพสต์ข้อความลงบนเฟซบุ๊ก "Add Carabao"
ระบุว่า เห็นสันดานอเมริกาหรือยังครับพี่น้อง มันหาได้คำนึงถึงชีวิตของคนอื่นเลย มุ่งแต่จะเอาประโยชน์เพื่อตนฝ่ายเดียว
รัฐบาลไทยอย่าไปยอมมันนะครับ มันจะเเบนสินค้าเราก็ช่าง อมยิ้ม10

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น