เลิกกันไป4-5เดือนแล้วเรากับแฟนเก่ายังติดต่อกันตลอด

เรากับแฟนเลิกกันไป4-5เดือนแล้วยังติดต่อกันตลอด ที่เลิกกันไปเพราะเขามีคนใหม่ส่วนเราไม่มีใคร ช่วงแรกเขาบล็อคเฟสบล็อคไอจีเรา2วันเขาโทรไลน์มาถามว่าสบายดีมั้ย เขาปลดบล็อคเพื่อมาดูเราเห็นเราเพ้อT^T ไอ้เราก็ร้องไห้ฟูมฟายไม่หยุด ทำใจไม่ได้5555 แล้วก็โทรคุยกันตลอด ก็มีบอกรักบอกคิดถึงนะ แต่อย่างว่าแหละเขาเป็นของคนอื่น อาทิตต่อมาเราไปส่องเฟสเขาเห็นเขาหวานกันเราทนไม่ได้เราบล็อคเฟสเขา เขาโทรมาถามว่าบล็อคเฟสพี่เหรอ บล็อคทำไม?? คือแบบ!?เห้อคนมันทำใจไม่ได้น้อ แล้วเขาก็โทรหาเราตลอดๆเหมือนพยายามจะเป็นพี่ที่แสนดีให้คำปรึกษา คือแบบ?!เราให้แบบนั้นไม่ได้ และชอบถามข่าวแมวที่เคยเลี้ยงด้วยกัน ตอนนั้นเขาไม่ชอบแมวนะพอคบเขาเลยชอบ เขาชอบเอาเฟสคนอื่นมาส่อง ด้วยเหตุที่เฟสเราเปิดสาธารณะเขาเลยเห็นว่าเราเพ้อเจ้ออะไรบ้าง55555 แล้วโทรมาถามเป็นอะไรตลอด เราบล็อคอยู่เดือนกว่าๆวันหนึ่งแฟนใหม่เขาฟอลไอจีมาจ้า แล้วไดเรกมาถามว่ายังคุยกันอยู่เหรอ เราเลยปลดบล็อคเฟสเขา เพื่อดูว่าเกิดอะไรขึ้นก็ไม่มีอะไรนิ😂 ด้วยเหตุที่สตอรี่เฟสก็เปิดสาธารณะด้วย แล้วพอเราอัพอะไรแฟนเก่าเราเขาเข้ามาดูตลอดดูทุกวันดูทุกอัน ปกติคนที่ไม่ใช่เพื่อนเฟสมันจะบอกว่า "และคนอื่นๆ" แต่เฟสแฟนเก่าดันขึ้นชื่อเฟสเขา55555555 ตั้งแต่วันนั้นจนถึงทุกวันนี้ เขายังดูตลอด3-4เดือนไม่รวมบล็อค เราควรรู้สึกยังไง มันรู้สึกดีไม่สุดอ่ะ ให้ลืมลืมไม่ได้นะ เข้มแข็งไม่ไหว 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่