เราไปหวั่นไหวกับคนที่ไม่ควรหวั่นไหว

กระทู้คำถาม
คือเรามีแฟนอยู่แล้วแต่อยู่ๆวันหนึ่งแฟนเราก็ต้องไปต่างประเทศ...ซึ่งระหว่างที่เขาไปเราก็คุยก็โทรหากันตลอดและเราก็สนิทกับกลุ่มเพื่อนเขาด้วยซึ่งเวลาเราไปไหนมาไหนบางทีเขาก็จะให้เพื่อนสนิทเขาคนหนึ่งไปกับเราตลอดเขากลัวเราจะเป็นอันตรายนะเพราะเราเป็นเด็กต่างจังหวัดไม่ค่อยชินกับชีวิตในเมืองเท่าไหร่ปกติตอนเขาอยู่จะพาเราไปนู้นไปนี้ตลอดเลย...
  พอเขาไม่อยู่เขาก็เลยฝากเพื่อนเขาดูแล.... แต่พอนานไปเรากับรู้สึกหวั่วไหวกับเพื่อนเขาซะงั้นแต่เราก็ไม่รู้นะว่าเพื่อนเขาหวั่นไหวกับเรามั้ยแต่เราก็ยังรักแฟนเราอยู่นะ
.
.
.
.เราเลยอยากรู้ว่าเราแค่หวั่นไหวใช่มั้ยเราไม่ได้รักใช่หรือป่าวเพราะถ้าเกิดว่ารักเราคงเสียใจแน่ๆเพราะเราก็รักแฟนอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่