ทำไม นาง 12 BNK48 ไม่ติดเซ็ม

นาง 12 BNK หรือ 4 จตุรเทพ 5 ชราไลน์ และ 3 ฮาราจูกุ ไม่ติดเซ็ม ซิงเกิ้ลที่ 7 คะ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 20
ใจเย็นๆครับแต่ละคน เขาอาจไม่ว่างตามช่วงนั้นก็ได้ พอดีวันนี้หยุด เลยพี่งมาตาม
ผมตอบแทนให้ก็ได้ว่า คนที่ไม่ใช่ คามิ7 หลุดทั้งหมดครับ แล้วเอาน้องๆอันเดอร์
ที่อายุระหว่าง 18 ปีลงมา ติดทั้งหมด ยกเว้นมิวนิค(ยังไม่ทราบสาเหตุที่แท้จริงว่าทำไมถึงไม่ติด)
และเซ็มฯ ครั้งนี้มีมากถึง 24 คนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่