แนะนำซีรี่ย์แนวตลกร้าย แบบขำทั้งน้ำตาหน่อยค่ะ

ช่วยแนะนำซีรี่ย์หน่อยค่ะ
อยากดูซีรี่ย์ที่นางเอกแนวๆ ดันโอจาก extraordinary you ค่ะ นางเอกที่ดูกวนๆ บ่นฟ้าบ่นฝนไปเรื่อยแต่น่ารัก อารมณ์ตลกร้ายก็ได้ ปบบนางเอกใช้ชีวิตลั้ลลาอยู่ดีๆ ก็โดนฟ้ากลั่นแกล้ง แต่เจ้าตัวก็ไม่เจ้าน้ำตา จะได้แต่ขำทั้งน้ำตา  จะเศร้าก็เศร้าไม่สุด มีความแสบๆ คันๆ แบบตลกร้าย

ซีรี่ย์แนวๆ นี้ที่ดูแล้วคือ
Playful kiss + Itazurana Kiss
F4
Hana Kimi
Splash love
From 5 to 9
Heroine Shikkaku
Kurosagi-kun no linari 
Black Prince & Wolf girl
หนาวนี้ที่ต้องปิด (อันนี้ตัวเอกเป็นผู้ชาย555)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่