ใช้ huawei p20 pro อยู่ๆการเตือน แบบพุช ใน twitter และ shopee ก็ไม่เตือนค่ะ

ใช้ huawei p20 pro อยู่ๆการเตือน แบบพุช ใน twitter และ shopee ก็ไม่เตือนค่ะ ทั้งที่อนุญาต การแจ้งเตือนทุกอย่างแล้ว 
ในทวิต เข้าหน้าการแจ้งเตือน แบบพุช จะขึ้นว่า มีข้อผิดพลาดบางอย่างเกิดขึ้น โปรดตรวจสอบการเชื่อมต่อ ลองติดตั้งใหม่ และสมัครแอคเคาน์ใหม้แล้วก็ยังขึ้นเหมือนเดิม มีใครรู้วิธีแก้ปัญหาไหมค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่