ขอคำเเนะนำซื้อ เครื่องดูดฝุ่นเเบบไร้สาย งบ 5-7 พันบาท

สวัสดีครับ

อยากจะรบกวนเเนะเครื่องดูดฝุ่นเเบบไร้สาย งบ 5-7 พันบาท ไม่รุ้จะใช้ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดี
ใช้งานประมาณนี้ครับ 

1. ดูดฝุ่นโซฟา ที่นอน
2. ดูดฝุ่นตามซอกที่เข้าไม่ถึง / เพดานนิดหน่อย

เท่าที่หาข้อมูล ยังไม่เจอรุ่นที่ตามต้องการเลย อยากจะขอคำเเนะนำผู้ที่เคยใช้มาก่อนเเล้วครับ
* ถ้าเป็นไปได้ สามารถซื้อได้ที่ Powerbuy 

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่