Mobile Pun Kaew BNK48 จะปัญโมหรือโมแก้ว จะคู่ไหนก็อิ่มสบายท้องจ้าาา^^

เพี้ยนกินเพี้ยนกินเพี้ยนกิน

[ชานมบุก All Cafe x BNK48] 

เมื่อคุณหมดแรง หน้าDead ขาตาย ไร้ชีวิตชีวา อาการแบบนี้ต้องชาร์ต.....

ชานมบุก

ดูดความฝลดไฝล 

เพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมาก

ใหม่ !!! ชานมบุกAll cafe หอมชาสุดๆ ไม่เหมือนใคร!!! ด้วยเม็ดบุกBrown Sugar นำเข้าจากไต้หวัน

เคี้ยวเพลินกับเม็ดบุก หนึบๆกรุบๆ

มาลองชาร์ตความสดใส ด้วยชาบุกBrown Sugar ได้ที่ 7 Eleven กันนะครับเพื่อนๆ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
.
.
.
.

[Grab Food สั่งอาหารได้สูงสุด 4ร้านพร้อมกัน!!!]

ดูดความสดใสจากชานมบุกรองท้องแล้ว ก็ถึงเวลามื้อหนักๆซะที

เมื่อความหิวไม่ปราณีใคร

สั่งเลย GrabFood สามารถสั่งได้สูงสุด 4ร้านพร้อมกันแล้วนะ 

เพื่อนๆคนไหนหิวเมื่อไหร่ ก็ลองสั่งGrabFood ที่สั่งได้พร้อมกันถึง4ร้านเลยนะครับ เยี่ยมไปเลย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
และเพื่อนๆห้ามพลาดLiveของน้องๆ16คน ที่เดียวที่Facebook GrabTH วันอาทิตย์นี้นะครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่