มีใครไม่อยากทานมื้อเย็นคนเดียวบ้าง

สวัสดีนะคะ

ตลกกับชื่อกระทู้เราป่ะ เราหาเพื่อนทานข้าว เดินเล่น ช็อปปิ้ง ไปวิ่งในสวน จริงๆนะ เราโสดมาจะปีกว่าแล้ว มีคุยๆบ้าง แต่คุยแปปๆ ก็หาย เราเลยไม่คาดหวังอะไรในสถานะนั้น เลยหาเพื่อนที่คิดคล้ายๆกัน ไม่มีแฟนเหมือนกัน  ก็น่าจะดี คุยกันง่ายเข้าใจฟิวเดียวกัน ถ้ามีแฟนแล้ว มาทานข้าวกับเรา เที่ยวกับเรา แฟนเทอจะดูไม่งามนะคะ 

*ของเพื่อนในกรุงเทพมหานครนะ ถ้าจะให้ดีไกล้ๆช่วงสุขุมวิทจะดีมากจ้า 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่