เรียนต่อต่างประเทศ + ทำงานไปด้วย

มีเรื่องสอบถามหน่อยครับ อยากสอบถามหรือหาข้อมูลพอดีผมอยากไปเรียนต่อต่างประเทศ แต่ว่าก็อยากทำงานไปด้วยจะได้ช่วยๆเบาภาระครอบครัว สามารถทำไปด้วยได้มั้ยครับ แบบว่าค่าเรียนไรงี้ทางครอบครัวก็เตรียมเงินไว้หมดแล้ว แค่อยากทำงานหาเงินมาใช้ชีวิตเอง ไม่ได้ถึงขนาดกับว่าต้องหาเงินมาจ่ายค่าเทอมด้วย มันจะพอไปรอดมั้ยครับ รบกวนสอบถามผู้เคยผ่านประสบการณ์มาแล้วหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่