อยากหาซีรี่ย์แนวนางเอกเก่งแบบเรื่อง แม่ทัพอยู่บน ข้าอยู่ล่าง

พอดีชอบแนวซีรี่ย์แบบ
wei wei beautiful smile  กับ แม่ทัพอยู่บน ข้าอยู่ล่าง Oh My General มาก
แนวผู้หญิงเก่งๆ มีแนวแฟนตาซี ย้อนยุค (เรื่องเวย์เวย์มีแนวต่อสู้ย้อนยุคถึงแม้จะเป็นเกมส์)
ส่วนตัวไม่ค่อยชอบดราม่า เรื่องแม่ทัพอยู่บน ข้าอยู่ล่าง Oh My General เลยค่อนข้างชอบ เพราะมีตัวละครชอบ(?)นางเอกเยอะ แต่ถ้ามีก็ไม่ว่าค่ะ ไม่ค่อนใส่ใจ ขอแนวย้อนยุค โรแมนติก นางเอกเก่ง ก็ได้ค่ะ
ซีรี่ย์จีน ไต้หวัน ไทย เกาหลีได้หมดค่ะ แต่ไม่ดูซีรี่ย์ฝรั่ง
พอจะมีอยู่บางไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่