อำเภอหรือตำบลที่ใครอยู่ไม่มีถังขยะบ้างครับ

อยากถามตามหัวกระทู้เลยครับ ของผมเป็นหมู่บ้านที่5ในตำบล ตำบลนึง ตอนขับรถผ่านหมู่บ้านเลขที่อื่นในตำบลเดียวกันก็เห็นเค้าเอาถังขยะมาวางหน้าบ้านนะครับ บ้านนี้เป็นบ้านที่ผมพึ่งเข้ามาอยู่ ตายายเคยอยู่เเล้วย้ายออกไป ก่อนย้ายออกไปเเกเคยบอกว่า ผู้ใหญ่บ้านบอกให้เอาขยะกองรวมกันหน้าบ้านเเล้วจัดการเผากันเอาเอง อันนี้ปกติมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่