อยากได้แพลนเที่ยวเกาหลี5วัน4คืน มีใครจะช่วยได้บ้างมั้ยครับ

คือเพิ่งผ่าตัดเนื้องอกในสมองมานะครับรอดตาย  แฟนดูแลมาตลอดเลยอยากจะพาเค้าเที่ยวที่เกาหลีเพราะชอบแบมแบม กับเกาหลีนะตรับ  เป็นของขวัญตอบแทนการดูแลใส่ใจให้กำลังใจกันนะคับ  ที่ไม่ไปทัวร์เพราะไม่ชอบไปร้านที่ทัวร์บังคับต้องไป  อยากไปเองมีเวลานั่งมีเวลาเดินถ่ายรูป  แต่วางแผนเดินทางไม่ถูกนะคับ  บินจากไทยช่วงมีนาุ63ไปถึงเกาหลีบ่าย3นะคับ  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่