ตัวเบรกเกอร์เวลาใช้งานตัดตลอดครับ

ตัวเบรกเกอร์ในตู้ไฟช่างเคยมาซ่อมเเล้วเปลี่ยนตัวเบรกเกอร์ใหม่ ทุกวันนี่เวลาใช้เครื่องเป่าขนสุนัขตั้งระดับลมให้เเรงไม่ได้เลยเบรกเกอร์มันจะตัดทุกที่ทั้งๆที่ก็เเทบไม่ได้เปิดใช้อุปกรณ์อื่นเลย รบกวนสอบถามครับว่าเราไปหาซื้อเบรกเกอร์ที่มีขนาดเเอมป์สูงกว่านี่มาใส่ได้ไหมครับเเล้วเราจะใช้จำนวนเเอมป์ประมาณเท่าไกรเเละสูงสุดไม่เกินเท่าไหรครับ ของเดิมมันอยู่ที่ 10 เเอมป์

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่