เมื่อไหร่จะมีวงไอดอลชายไทย แบบระบบคล้ายๆ48 Group บ้างน่ะ

เมื่อไหร่จะมีวงไอดอลชายไทย แบบระบบคล้ายๆ48 Group บ้างน่ะ อยากหาวงไอดอลชายอยู่อ่ะครับ ระบบการจัดการแบบ 48Group คือส่วนตัวเห็นโอตะBNK48อยู่แล้วอ่ะครับ ชอบร้อง ชอบเต้นอยู่แล้ว แต่ก็เคยประกวดเต้นน่ะครับคือไม่เชิงว่าcover dance มันเป็นโครงการ to be number one อ่ะครับตอนนั้นชอบเต้น เลยอยากทำตามความฝันเป็นศิลปินคล้าย 48 Group 
ส่วนตัวตอนนี้ก็ซ้อมร้องซ้อมเต้นอยู่ทุกวันน่ะครับเพื่อมีการก่อตั้งวงไอดอลชายก็ไปออดิชั่น
ใครมาสายเดี๋ยวกันก็คอมเม้นบอกกันได้น่ะครับ
FB:Torsak Sangkaew
IG:seven_torsak.15
ชื่อเล่นชื่อ เซเว่น น่ะค้าบบบบ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่