ทำเรื่องยกเว้นทหารแล้วต้องไปรับใบสด.35ไหมครับ

เรื่องคือผมยังเรียนนศท.ไม่จบปี3ครับ แล้วปีนี้ผม20พอดี
ครูเลยทำเรื่องยกเว้นทหารให้ผมไปเมื่อเดือนสิงหา
แล้วอย่างนี้คือ 1.ผมยังต้องไปเอาสด.35 อยู่ไหมครับ
                        2.แล้วปีหน้าผมต้องไปรายงานตัวไหมครับ
                        3.ทำเรื่องยกเว้นไปแล้วจะมีเอกสารอะไรไว้ใช้ 
                        ยืนยันไหมครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่