ประจำเดือนไม่มานานนับปี​ ขอคำปรึกษา​หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้​เลยค่ะ​ ตอนนี้เราอายุ20ต้น​ ๆ​ ประจำเดือนเราไม่มา​ 8-9 เดือนต่อปี​ และทุกปีก็จะมาแค่2-3เดือน​ บางปีมาแค่เดือนเดียว แต่ถ้ามาก็มาครบทั้ง7วันเลยค่ะ​ ไม่กล้าไปหาหมอเพราะ​กลัวหมอตรวจภายใน​ (ง่าย​ๆ​ ก็คืออายนั่นแหละค่ะ)​ ตอนแรกๆก็คิดว่าเดี๋ยว​ก็คงมาเองแหละ​  แต่ตอนนี้เริ่มคิดที่อยากจะไปหาหมออย่างจริงจังแล้ว​​ เลยอยากจะสอบถามเบื้องต้นว่ามีใครเคยปจด.หายนานแบบเราบ้างมั้ย​ เราควรทำยังไงดี​ กลัวไปหาหมอแล้วแพง​ ที่บ้านไม่ค่อยมีเงินเท่าไหร่
   ปล.​  เราเป็นสิวมาตลอด​ เราบำรุงดูแลหน้าเราอย่างดี​ แต่สิวไม่เคยทำหน้าที่ขาดตกบกพร่อง​ เลยคิดว่า​ปจด.​ ก็เป็น1ในสาเหตุ​ค่ะ​
อ้อเราน้ำเหลืองไม่ดีด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่