ห้องน้ำแมวอัตโนมัติยี่ห้อไหนดี?

กระทู้คำถาม
ที่บ้านมีน้อง 2 ตัวค่ะ หนัก 4 กับ 3 โล กระบะทรายมีโดมใหญ่ 1 เล็กอีก 2 ตักทรายทุกเย็น บางวันเช้าเย็น ล้างกระบะ 1-2 อาทิตย์ครั้ง แต่ตอนตักอึฉี่น้องก็ยังมึนทุกที แล้วบางทีไม่อยู่บ้านหลายวัน เกรงใจคนมาดูแลให้ค่ะ เลยสนใจห้องน้ำแมวอัตโนมัติ

อยากขอประสบการณ์คนที่ซื้อห้องน้ำอัตโนมัติให้เจ้านายค่ะ ว่าใช้ยี่ห้อไหน ใช้ดี หรือเจอปัญหาอะไรกันบ้างไหม   

เท่าที่หาข้อมูลรู้สึกว่าฟังก์ชั่นมันก็ไม่ได้ต่างกันมากเท่าไหร่ (หรือจริงๆ มันต่าง😆?)   แต่จะเกี่ยวกับความทนทาน หรือความเสถียรของเครื่องหรือเปล่าคะ

ถ้ามีรายละเอียดอย่างใช้กับเจ้านายกี่ตัว ถาดกี่วันเต็ม(เผื่อไม่อยู่บ้าน)  ใช้กับทรายยี่ห้อไหนดี ฯลฯ จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ 

ขอผู้รู้ ผู้ใช้จริงแชร์ข้อมูลหน่อยค่า ❤

ป.ล. ใครมีวิธีแก้แมวสเปรย์ฉี่แนะนำหน่อยนะคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
ที่บ้านใช้รุ่นนี้อยู่ค่ะ เสียงเงียบ เก็บกลิ่นได้ดีเลย ที่เก็บอึน้องจุได้เยอะมากๆ 1อาทิตย์เราเอาไปทิ้ง 1ครั้ง ยังเหลือพื้นที่อีกเยอะเลย เชื่อมต่อแอพได้ สามารถสั่งงานผ่านมือถือได้เลย สะดวกดีค่ะ https://shope.ee/2L96P6mMY3
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่