อายุ 14 ทำงานอะไรได้บ้างคะ ที่ทำให้มีเงินเก็บจำนวนมาก?

สวัสดีค่ะ จขกท.อายุ14ปี อยากมีเงินเก็บค่ะเพราะที่บ้านค่อนข้างมีปัญหาทางด้านการเงิน ตัว จขกท. โดนลดค่าขนม เวลาทางโรงเรียนมีค่าใช้จ่ายส่วนต่างที่นอกเหนือจากค่าเทอมก็ต้องจ่ายเองเป็นส่วนใหญ่ จนตอนนี้เงินเก็บหมดค่ะ เห็นในอินเทอร์เน็ตทำงานออนไลน์กันเยอะเเต่ส่วนตัวกลัวทำเเล้วไม่ได้เงิน พอจะมีร้านหรือเว็บที่เกี่ยวกับการทำงานออนไลน์มั้ยคะ? เเนะนำเข้ามาได้ หรือเเนะนำวิธีเก็บเงินให้ จขกท. ก็ได้นะคะ หรือวิธีหาเงินอื่นๆ ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่